![มหาวิทยาลัยพะเยา ต้อนรับคณะสำนักเลขาธิการคณะรัฐมนตรี เพื่อสำรวจสถานที่ และประชุมเตรียมการจัดประชุมคณะรัฐมนตรีอย่างเป็นทางการนอกสถานที่ ณ จังหวัดพะเยา กองอาคารสถานที่ มหาวิทยาลัยพะเยา UPWECAN](images_news/Thumb/1_638419841059790423.png)
ฃฃวันเสาร์ที่ 27 มกราคม พ.ศ. 2567 เวลา 13.00 น. อธิการบดีมหาวิทยาลัยพะเยา มอบหมายให้ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุวิทย์ ปัญญาวงศ์ รองอธิการบดีฝ่ายสิ่งแวดล้อมและภูมิทัศน์ เป็นตัวแทนมหาวิทยาลัยพะเยาให้การต้อนรับ และเข้าร่วมการสำรวจสถานที่ และประชุมเตรียมการจัดประชุมคณะรัฐมนตรีอย่างเป็นทางการนอกสถานที่ ณ จังหวัดพะเยา ร่วมกับคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ สำนักเลขาธิการคณะรัฐมนตรี และหัวหน้าส่วนราชการที่เกี่ยวข้องของจังหวัดพะเยา ณ ห้องประชุมบวรรัตนประสิทธิ์ มหาวิทยาลัยพะเยา และสำรวจพื้นที่บริเวณหอประชุมพญางำเมือง มหาวิทยาลัยพะเยา