![ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวกุลลดา นิลเกษม ในโอกาสได้รางวัล เหรียญทองแดง กีฬาเปตอง ประเภทหญิงคู่ ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวกุลลดา นิลเกษม ในโอกาสได้รางวัล เหรียญทองแดง กีฬาเปตอง ประเภทหญิงคู่](images_news/Thumb/หัวข่าว_638422966060508103.png)
วิทยาลัยการศึกษา มหาวิทยาลัยพะเยา ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวกุลลดา นิลเกษม นิสิตหลักสูตรการศึกษาบัณฑิต แขนงวิชาพลศึกษา และหลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิทยาศาสตร์การออกกำลังกายและการกีฬา รหัส 66 ชั้นปีที่ 1 ในโอกาสได้รางวัล เหรียญทองแดง กีฬาเปตอง ประเภทหญิงคู่ ในการแข่งขันกีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 49 “นนทรีเกมส์” ณ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน