![วิทยาลัยการจัดการ กรุงเทพฯ ขอเชิญเข้าร่วมโครงการจัดการองค์ความรู้และการสร้างอาชีพจากทุนทางวัฒนธรรม และภูมิปัญญาท้องถิ่น ตามแนวเศรษฐกิจพอเพียง #บริการวิชาการ](images_news/Thumb/PR มหาลัย 1200x628 2_637900234239218242.png)
โครงการจัดการองค์ความรู้และการสร้างอาชีพจากทุนทางวัฒนธรรมและภูมิปัญญาท้องถิ่น ตามแนวเศรษฐกิจพอเพียง ในวันพฤหัสบดีที่ 9 มิถุนายน 2565 ณ ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัย อำเภอกระทุ่มแบน จังหวัดสมุทรสาคร
กิจกรรมภายในโครงการที่น่าสนใจ
- การบรรยายหัวข้อ การจัดการองค์ความรู้และการสร้างอาชีพจากทุนทางวัฒนธรรมและภูมิปัญญาท้องถิ่น ตามแนวเศรษฐกิจพอเพียง และหัวข้อส่งเสริมสุขภาพ "ไม่ล้ม ไม่ลืม ไม่ซึมเศร้า กินข้าวอร่อย" วิทยากรโดย ดร.ณัฐรินทร์ ปริวงศ์กุลธร อาจารย์ประจำ สาขาวิชาการจัดการการท่องเที่ยว โรงแรม และธุรกิจบริการ
- อบรมเชิงปฎิบัติการการจัดทำสบู่เหลวอาบน้ำสมุนไพรพื้นบ้านวิทยากรโดย นางสาวกัญญาภัทร ศรีอาจ รักษาการแทนหัวหน้างานบริหารทั่วไป
ขอขอบคุณผู้สนับสนุนโครงการ
- ธนาคารออมสิน
- ผลิตภัณฑ์เสริมอาหารสุเพอร์ร่า (SUPURRA)
- กลุ่มวางลูกแก้วจักรพรรดิปรับภพภูมิดวงวิญญาณ