![คณะวิทยาศาสตร์ ได้ดำเนินกิจกรรมอบรม "การอบรมพัฒนาบุคลิกภาพและการสื่อสารยุคใหม่" คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา](images_news/Thumb/LINE_ALBUM_พัฒนาบุคลิกภาพ 24 ก.ย.2565_220926_7_637998018300542833.jpg)
วันเสาร์ที่ 24 กันยายน 2565 เวลา 08.30-12.00. น. คณะวิทยาศาสตร์ โดยงานคุณภาพนิสิต ได้ดำเนินกิจกรรมอบรม "การอบรมพัฒนาบุคลิกภาพและการสื่อสารยุคใหม่" ภายใต้โครงการตติยนิเทศ (พัฒนาศักยภาพนิสิตชั้นปีที่ 3) ณ ห้อง SC1201 อาคารปฏิบัติการคณะวิทยาศาสตร์ โดยได้รับความอนุเคราะห์จาก ดร.จุมภฏ สนิทธางกูร อาจารย์ประจำสาขาวิชาการบัญชี สังกัดคณะบริหารธุรกิจและนิเทศศาสตร์ เป็นวิทยากรบรรยายให้ความรูู้ในครั้งนี้