![ผศ.ดร.วิมลเรขา ศิริชัยราวรรณ อาจารย์ประจำคณะนิติศาสตร์
ในโอกาสได้รับการคัดเลือกสนับสนุนทุนดำเนินงาน โครงการออมสินยุวพัฒน์รักษ์ถิ่น ประจำปี 2566 คณะนิติศาสตร์มหาวิทยาลัยพะเยา ขอแสดงความยินดีกับ ผศ.ดร.วิมลเรขา ศิริชัยราวรรณ ประธานสภาพนักงานมหาวิทยาลัยพะเยา อาจารย์ประจำคณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ในโอกาสได้รับการพิจารณาคัดเลือกสนับสนุนทุนดำเนินงาน โครงการออมสินยุวพัฒน์รักษ์ถิ่น ประจำปี 2566 จำนวน 2 กลุ่ม 1. กลุ่มผลิตภัณฑ์กระเป๋าแม่ลูกดก และของที่ระลึกที่ทำจากผ้า ตำบลบ้านมาง อำเภอเชียงม่วน จังหวัดพะเยา 2. กลุ่มท่องเที่ยวเชียงม่วน หมู่บ้านท่าฟ้า ตำบลสระ อำเภอเชียงม่วน จังหวัดพะเยา](images_news/Thumb/kkl_638098214230557145.png)
คณะนิติศาสตร์มหาวิทยาลัยพะเยา
ขอแสดงความยินดีกับ
ผศ.ดร.วิมลเรขา ศิริชัยราวรรณ
ประธานสภาพนักงานมหาวิทยาลัยพะเยา
อาจารย์ประจำคณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา
ในโอกาสได้รับการพิจารณาคัดเลือกสนับสนุนทุนดำเนินงาน
โครงการออมสินยุวพัฒน์รักษ์ถิ่น ประจำปี 2566 จำนวน 2 กลุ่ม
1. กลุ่มผลิตภัณฑ์กระเป๋าแม่ลูกดก และของที่ระลึกที่ทำจากผ้า
ตำบลบ้านมาง อำเภอเชียงม่วน จังหวัดพะเยา
2. กลุ่มท่องเที่ยวเชียงม่วน หมู่บ้านท่าฟ้า
ตำบลสระ อำเภอเชียงม่วน จังหวัดพะเยา
![](/up/%E0%B8%82%E0%B8%AD%E0%B9%81%E0%B8%AA%E0%B8%94%E0%B8%87%E0%B8%84%E0%B8%A7%E0%B8%B2%E0%B8%A1%E0%B8%A2%E0%B8%B4%E0%B8%99%E0%B8%94%E0%B8%B5%E0%B8%81%E0%B8%B1%E0%B8%9A.png)