![คณะวิทยาศาสตร์ ร่วมต้อนรับหน่วยตรวจสอบภายใน ประจำปีงบประมาณ 2566 คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา](images_news/Thumb/S__11649068_638134482434258385.jpg)
วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2566 พร้อมด้วย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กัลยา จำปาทอง รองคณบดีฝ่ายบริหารและวางแผน และบุคลากรสายสนับสนุน ร่วมต้อนรับหน่วยตรวจสอบภายใน เพื่อรับฟังการชี้แจงการดำเนินการมาตรฐานและหลักเกณฑ์ปฏิบัติการตรวจสอบภายใน ประจำปีงบประมาณ 2566 ให้เกิดการบริหารและประเมินผลการปฏิบัติงานด้วยหลักธรรมาภิบาลมีคุณธรรมและความโปร่งใส ซึ่งจะดำเนินการตรวจสอบ ตั้งแต่วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2566 เป็นต้นไป จนกว่าการตรวจสอบจะเสร็จสิ้น