![คณะสาธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ประชุมหารือและสร้างความร่วมมือภาคีเครือข่ายด้านการประเมินผลกระทบสุขภาพ (Health Impact Assessment, HIA) คณะสาธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ประชุมหารือและสร้างความร่วมมือภาคีเครือข่ายด้านการประเมินผลกระทบสุขภาพ (Health Impact Assessment, HIA)](images_news/Thumb/S__61521968_638186437249296920.jpg)
คณะสาธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา นำโดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. อรัณย์ภัค พิทักษ์พงษ์ ผู้ช่วยคณบดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศราวุฒิ แสงคำ อาจารย์เนตรนภา พรหมมาและอาจารย์กิ่งกนก รักษนาเวศ ร่วมประชุมหารือและสร้างความร่วมมือภาคีเครือข่ายด้านการประเมินผลกระทบสุขภาพ (Health Impact Assessment, HIA)
โดยมีตัวแทนจากส่วนงานที่เกี่ยว ดังนี้ สาธารณสุขจังหวัดพะเยา สาธารณสุขอำเภอแม่ใจ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดพะเยา นายกเทศมนตรีตำบลศรีถ้อย นายกเทศมนตรีตำบลเจริญราษฎร์