![คณะสาธารณสุขศาสตร์ ขอแสดงความยินดีกับ ผู้ช่วยศาตราจารย์ ดร. เสกสรรค์ ทองติ๊บ คณะสาธารณสุขศาสตร์ ขอแสดงความยินดีกับ ผู้ช่วยศาตราจารย์ ดร. เสกสรรค์ ทองติ๊บ](images_news/Thumb/8_638209728272272590.png)
ผู้ช่วยศาตราจารย์ ดร. เสกสรรค์ ทองติ๊บ
ตีพิมพ์ผลงานในระดับชาติ เรื่อง พฤติกรรมการใช้ชีวิต การตีตรา และการกีดกันทางสังคม และความพึงพอใจในชีวิตต่อการเปิดเผยอัตลักษณ์ทางเพศของนักศึกษาชายรักชายในภาคเหนือ
(Lifestyle, social stigma and discrimination, and life satisfaction in terms of sexuality disclosure among homosexual male university students in northern Thailand)
วารสารสุขภาพจิตแห่งประเทศไทย
(Journal of Mental Health of Thailand)