![บุคลากร และนิสิตคณะสาธารณสุขศาสตร์ เป็นวิทยากรจัดกิจกรรมเชิงปฏิบัติการ เรื่อง การปฐมพยาบาลเบื้องต้น การดูแลผู้ป่วยฉุกเฉิน การช่วยฟื้นคืนชีพขั้นพื้นฐาน บุคลากร และนิสิต คณะสาธารณสุขศาสตร์ เป็นวิทยากรให้ความรู้ และจัดกิจกรรมเชิงปฏิบัติการ เรื่อง การปฐมพยาบาลเบื้องต้น การดูแลผู้ป่วยฉุกเฉิน และการช่วยฟื้นคืนชีพขั้นพื้นฐาน](images_news/Thumb/กิจกรรมเชิงปฏิบัติการเรื่อง การปฐมพยาบาลเบื้องต้น การดูแลผู้ป่วยฉุกเฉิน และการช่วยฟื้นคืนชีพขั้นพื้นฐาน_638213233244246078.png)
เมื่อวันที่ 1 มิถุนายน 2566
รองศาสตราจารย์ ดร.ทวีวรรณ ศรีสุขคำ พร้อมด้วยผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทียนทอง ต๊ะแก้ว อาจารย์อรทัย เกตุขาว อาจารย์ประจำหลักสูตรสาธารณสุขศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาอนามัยชุมชน ดร.สุนันทา ตั้งนิติพงศ์ อาจารย์ประจำหลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการส่งเสริมสุขภาพ และนิสิตคณะสาธารณสุขศาสตร์ เป็นวิทยากรให้ความรู้ และจัดกิจกรรมเชิงปฏิบัติการ เรื่อง การปฐมพยาบาลเบื้องต้น การดูแลผู้ป่วยฉุกเฉิน และการช่วยฟื้นคืนชีพขั้นพื้นฐาน ให้กับผู้นำนิสิตคณะวิศวกรรมศาสตร์ ณ ห้องสัมมนาคณะวิศวกรรมศาสตร์ EN 4406