![หลักสูตรสาธารณสุขศาสตรมหาบัณฑิต ดำเนินโครงการสานสัมพันธ์น้องพี่ หลักสูตรสาธารณสุขศาสตรมหาบัณฑิต ดำเนินโครงการสานสัมพันธ์น้องพี่](images_news/Thumb/355077439_657772446367396_4971130238992040836_n_638229000340734062.jpg)
เมื่อวันที่ 10 มิถุนายน 2566
หลักสูตรสาธารณสุขศาสตรมหาบัณฑิต ดำเนินโครงการสานสัมพันธ์น้องพี่
โดยได้รับเกียรติจาก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมคิด จูหว้า คณบดีคณะสาธารณสุขศาสตร์ กล่าวต้อนรับและให้โอวาท พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและอาจารย์บัณฑิตศึกษา ให้การต้อนรับและเข้าร่วมโครงการ
ซึ่งโครงการดังกล่าวมีวัตถุประสงค์ เพื่อส่งเสริมให้นิสิตได้มีเวทีแห่งการปรับทัศนคติต่อหลักสูตรและองค์กร รวมถึงและแลกเปลี่ยนประสบการณ์ระหว่างอาจารย์กับนิสิต และความสัมพันธ์ระหว่างนิสิตด้วยกัน