![นิสิตหลักสูตรปรัชญาดุษฎีบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการการท่องเที่ยว โรงแรม และธุรกิจบริการมอบต้นไม้ เพื่อใช้ในกิจกรรมเพิ่มพื้นที่สีเขียว Green Space กิจกรรมเพิ่มพื้นที่สีเขียว Green Space ในส่วนกลางของวิทยาลัยการจัดการ](images_news/Thumb/01_638281254364294217.png)
วันที่ 19 สิงหาคม 2566 นำโดย รองศาสตราจารย์ ดร.รักษิต สุทธิพงษ์ รักษาการแทนคณบดีวิทยาลัยการจัดการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร แพรศรี รักษาการแทนรองคณบดีวิทยาลัยการจัดการ พร้อมด้วยคณาจารย์ รับมอบต้นไม้ จากนิสิตหลักสูตรปรัชญาดุษฎีบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการการท่องเที่ยว โรงแรม และธุรกิจบริการ
ทั้งนี้ การรับมอบต้นไม้ดังกล่าว เพื่อเพิ่มพื้นที่สีเขียว Green Space ภายใต้โครงการสำนักงานสีเขียว (Green Office) ประจำปีงบประมาณ 2566 ณ บริเวณห้องสมุดวิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยพะเยา โดยปัจจุบันมีต้นไม้ที่รับมอบมา จำนวนรวมทั้งสิ้น 62 ต้น
![🌐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1/16/1f310.png)
Website วิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยพะเยา
![🌐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1/16/1f310.png)
Facebook วิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยพะเยา
![🌐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1/16/1f310.png)
Youtube วิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยพะเยา