![ผู้บริหารคณะวิทยาศาสตร์พบปะเจ้าหน้าที่สำนักงานคณะฯ กิจกรรมการจัดการความรู้ เรื่อง การบริหารจัดการและการพัฒนาบุคลากรสำนักงานคณะ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา](images_news/Thumb/S__72531995_0_638348617643076544.jpg)
เมื่อวันที่ 3 พฤศจิกายน 2566 ผู้บริหารคณะวิทยาศาสตร์และเจ้าหน้าที่สำนักงานคณะฯ เข้าร่วมกิจกรรมการจัดการความรู้ เรื่อง การบริหารจัดการและการพัฒนาบุคลากรสำนักงานคณะ เพื่อขับเคลื่อนการพัฒนาคณะวิทยาศาสตร์ ให้บรรลุเป้าหมายอย่างเป็นรูปธรรม และสอดคล้องไปในทิศทางเดียวกัน นั้น ณ ห้องประชุมเรือนบุญญตาล ตำบลแม่ต๋ำ อำเภอเมือง จังหวัดพะเยา