![มหาวิทยาลัยพะเยา ร่วมประชุมมอบหมายภารกิจการรับผู้แทนพระองค์ ไปมอบปริญญาบัตรแก่ผู้สำเร็จการศึกษาจากมหาวิทยาลัยพะเยา ประจำปีการศึกษา 2565 ปริญญาบัตร](images_news/Thumb/430336_0 copy ปก_638406710516711049.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 11 มกราคม 2567 เวลา 13.30 น. มหาวิทยาลัยพะเยาโดย ดร.วุฒิชัย ไชยรินคำ รองอธิการบดีฝ่ายคุณภาพนิสิต นายแพทย์ภาษา สุขสอน รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์และสหวิชาชีพ นายจีระวัฒน์ หมั่นงาน ผู้อำนวยการกองอาคารสถานที่ และนายพิเชษฐ ถูกจิตร ผู้อำนวยการกองกิจการนิสิต เข้าร่วมประชุมมอบหมายภารกิจการรับผู้แทนพระองค์ ไปมอบปริญญาบัตรแก่ผู้สำเร็จการศึกษาจากมหาวิทยาลัยพะเยา ประจำปีการศึกษา 2565 ณ ห้องประชุมภูกามยาว ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดพะเยา โดยมีนายรัฐพล นราดิศร ผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา เป็นประธานการประชุม
----------------------------------------------------------
![🌐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1/16/1f310.png)
Website กองกิจการนิสิต มหาวิทยาลัยพะเยา
![🌐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1/16/1f310.png)
Website มหาวิทยาลัยพะเยา