![สโมสรนิสิตวิศวกรรมศาสตร์ จัด Engineer Workshop Shirt Gear XV
สร้างเอกลักษณ์และความภาคภูมิใจให้กับนิสิต สโมสรนิสิตวิศวกรรมศาสตร์ จัด Engineer Workshop Shirt Gear XV สร้างเอกลักษณ์และความภาคภูมิใจให้กับนิสิต](images_news/Thumb/00 ปกข่าว รับช็อป24-01_638415200906451950.jpg)
เมื่อวันที่ 13 มกราคม 2567 ที่ผ่านมา สโมสรนิสิตคณะวิศวกรรมศาสตร์ ร่วมกับ คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา นำโดย รองศาสตราจารย์ ดร. ณัฐพงศ์ ดำรงวิริยะนุภาพ คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วย ดร.รัชนีวรรณ อังกุรบุตร์ รองคณบดีฝ่ายกิจการนิสิต จัดกิจกรรมมอบเสื้อปฏิบัติการ “Engineer Workshop Shirt” สำหรับนิสิตคณะวิศวกรรมศาสตร์ชั้นปีที่ 1 เพื่อให้นิสิตตระหนักถึงความสำคัญของบทบาท หน้าที่ และความรับผิดชอบของการเป็นวิศวกรในอนาคต ตลอดจนสร้างเอกลักษณ์และความภาคภูมิใจในเสื้อปฏิบัติการให้กับนิสิตคณะวิศวกรรมศาสตร์ ณ ห้องประชุม UB003 อาคาร 99 ปี พระอุบาลีคุณูปมาจารย์ มหาวิทยาลัยพะเยา