![ขอแสดงความยินดีกับ หลักสูตรการศึกษามหาบัณฑิต สาขาวิชาหลักสูตรและการสอน ในโอกาสได้รับการคัดเลือกเป็น 1 ใน 30 หลักสูตรในโครงการผลิตครูเพื่อพัฒนาท้องถิ่น ขอแสดงความยินดีกับ หลักสูตรการศึกษามหาบัณฑิต สาขาวิชาหลักสูตรและการสอน ในโอกาสได้รับการคัดเลือกเป็น 1 ใน 30 หลักสูตร ในโครงการผลิตครูเพื่อพัฒนาท้องถิ่น](images_news/Thumb/TH1_638508460919986554.png)
วิทยาลัยการศึกษา มหาวิทยาลัยพะเยา ขอแสดงความยินดีกับ หลักสูตรการศึกษามหาบัณฑิต สาขาวิชาหลักสูตรและการสอน ในโอกาสได้รับการคัดเลือกเป็น 1 ใน 30 หลักสูตร ในโครงการผลิตครูเพื่อพัฒนาท้องถิ่น (หลักสูตรระดับปริญญาโททางการสอนในประเทศ) ตามประกาศสำนักงานปลัดกระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม 19 เมษายน 2567 จากสถาบันอุดมศึกษา 18 แห่งทั่วประเทศ