![มหาวิทยาลัยพะเยา นำโดย ศ.ดร.เสมอ ถาน้อย และทีมงาน ลงพื้นที่ติดตามความก้าวหน้าโครงการ 1 คณะ 1 ชุมชนนวัตกรรมของคณะวิทยาศาสตร์(ผลิตภัณฑ์เห็ดแปรรูป) คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา](images_news/Thumb/146033_638047925505549519.jpg)
วันที่ 22 พ.ย. 2565 มหาวิทยาลัยพะเยา นำโดย ศ.ดร.เสมอ ถาน้อย และทีมงาน ลงพื้นที่ติดตามความก้าวหน้าโครงการ 1 คณะ 1 ชุมชนนวัตกรรมของคณะวิทยาศาสตร์(ผลิตภัณฑ์เห็ดแปรรูป) ณ ฟาร์มเห็ดสุขใจ อ.ภูซาง จ.พะเยา โดยมี รศ.ดร.อนุรักษ์ ประสาทเขตร์การ ดร.เริงฤทัย ศิริรักษ์ และ นายประจักร์ ขัตธิ เป็นผู้นำเสนอความก้าวหน้าโครงการฯ