![คณะวิทยาศาสตร์ ได้ดำเนินโครงการพัฒนาและประเมินระบบบริหารจัดการสู่ความเป็นเลิศ ตามแนวทาง EdPEx คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา](images_news/Thumb/S__64208917_638060944674613562.jpg)
เมื่อวันที่ 6-7 ธันวาคม 2565 คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ได้ดำเนินโครงการพัฒนาและประเมินระบบบริหารจัดการสู่ความเป็นเลิศ ตามแนวทาง EdPEx โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อจัดทำโครงร่างองค์กรและข้อมูลผลลัพธ์ เพื่อรับการสมัครคัดเลือกเบื้องต้น(Screening) ภายใต้โครงการพัฒาคุณภาพการศึกษาสู่ความเป็นเลิศ โดยได้รับเกียรติวิทยากรจาก รองศาสตราจารย์ ดร.รัชนี สรรเสริญ นักวิชาการอิสระ เป็นประธาน ณ ห้องประชุมคณะวิทยาศาสตร์ 2