![คณะสาธารณสุขศาสตร์ ขอแสดงความยินดีกับ สโมสรนิสิต ในโอกาสรับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 The Best Social Activity Creator Content คณะสาธารณสุขศาสตร์ ขอแสดงความยินดีกับ สโมสรนิสิตคณะสาธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ในโอกาสรับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 The Best Social Activity Creator Content 2023](images_news/Thumb/IMG_7323_638309769557586174.jpeg)
คณะสาธารณสุขศาสตร์ ขอแสดงความยินดีกับ
สโมสรนิสิตคณะสาธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา
ในโอกาสรับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 The Best Social Activity Creator Content 2023 ภายใต้โครงการพัฒนา UP Identity สู่การพัฒนานิสิตอย่างยั่งยิน
โดยได้รับเกียรติจาก รองศาสตราจารย์ ดร.สุภกร พงศบางโพธิ์ อธิการบดีมหาวิทยาลัยพะเยา ให้เกียรติมาเป็นผู้มอบรางวัล และผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมคิด จูหว้า คณบดีคณะสาธารณสุขศาสตร์ ร่วมแสดงความยินดีกับสโมสรนิสิตคณะสาธารณสุขศาสตร์ พร้อมด้วยหน่วยคุณภาพนิสิตและกิจการนิสิต งานวิชาการ คณะสาธารณสุขศาสตร์