![คณะกรรมการลงพื้นที่ติดตามผลการดำเนินงานโครงการนวัตกรรมเพื่อสังคม (พื้นที่ภาคเหนือตอนบน) upiti](images_news/Thumb/UPITI_PR_638346066296708835.jpg)
มหาวิทยาลัยพะเยา โดยสถาบันนวัตกรรมและถ่ายทอดเทคโนโลยี กลุ่มงานอุทยานวิทยาศาสตร์ ร่วมกับสำนักงานนวัตกรรมแห่งชาติ (องค์การมหาชน) NIA นำคณะกรรมการลงพื้นที่ติดตามผลการดำเนินงานโครงการนวัตกรรมเพื่อสังคม (พื้นที่ภาคเหนือตอนบน) โครงการ "แฟลต์ฟอร์มพัฒนาทักษะสล่าน้อยเครื่องเคลือบเวียงกาหลง โดยมี หัวหน้าโครงการ ดร.อัจฉราวดี แก้ววรรณดี คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา และคณะทำงาน ให้การต้อนรับคณะกรรมการในการติดตามผลการดำเนินงานโครงการครั้งนี้ ณ กลุ่มเครื่องเคลือบเวียงกาหลง อำเภอเวียงป่าเป้า จังหวัดเชียงราย