![คณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยาร่วมทำนุบำรุงศิลปวัฒนธรรม ทำบุญสืบสานประเพณีในงาน "ปั่นฝ้ายสายบุญจุลกฐิน" ณ วัดอนาลโยทิพยาราม ปั่นฝ้ายสายบุญจุลกฐิน](images_news/Thumb/Project-webUP copy_638363511799053795.jpg)
เมื่อวันที่ 18 - 19 พฤศจิกายน 2566 คณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา นำโดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์กฤษฎา ใจแก้วทิ รองคณบดีฝ่ายบริหารคณะนิติศาสตร์ พร้อมด้วยคณาจารย์และบุคลากรคณะนิติศาสตร์ ได้ร่วมทำนุบำรุงศิลปวัฒนธรรม ทำบุญสืบสานประเพณีงานปั่นฝ้ายสายบุญจุลกฐิน ในงาน "ปั่นฝ้ายสายบุญจุลกฐิน" ณ วัดอนาลโยทิพยาราม(ดอยบุษราคำ) อำเภอเมืองพะเยา จังหวัดพะเยา