![ขอแสดงความยินดีกับบัณฑิต มหาบัณฑิต และดุษฏีบัณฑิต ในพิธีพระราชทานปริญญาบัตร ประจำปีการศึกษา 2565 ขอแสดงความยินดีกับบัณฑิต มหาบัณฑิต และดุษฏีบัณฑิต ในพิธีพระราชทานปริญญาบัตร ประจำปีการศึกษา 2565](images_news/Thumb/หัวข่าว-S15KhomthitCha_638433261203402086.png)
วิทยาลัยการศึกษา มหาวิทยาลัยพะเยา ขอแสดงความยินดี กับบัณฑิต มหาบัณฑิต และดุษฎีบัณฑิต ในพิธีพระราชทานปริญญาบัตร ของผู้สำเร็จการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2565 ในระหว่างวันที่ 6-8 กุมภาพันธ์ 2567 ณ หอประชุมพญางำเมือง มหาวิทยาลัยพะเยา โดยได้รับเกียรติจาก รองศาสตราจารย์ ดร.รักษิต สุทธิพงษ์ คณบดีวิทยาลัยการศึกษา พร้อมด้วย รองศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ นพรัก และผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อมรรัตน์ วัฒนาธร ผู้ทรงคุณวุฒิวิทยาลัยการศึกษา กล่าวแสดงความยินดี ท่ามกลางการร่วมแสดงความยินดีจากคณาจารย์ เจ้าหน้าที่ และสโมสรนิสิตวิทยาลัยการศึกษา ด้วยความปิติยินดี ทั้งนี้ บัณฑิต มหาบัณฑิต และดุษฎีบัณฑิตของวิทยาลัยการศึกษาที่เข้ารับพระราชทานปริญญาบัตร ประจำปีการศึกษา 2565 มีจำนวนทั้งสิ้น 758 คน