![ที่ประชุมคณะกรรมการบริหารมหาวิทยาลัยพะเยา ร่วมแสดงความยินดีกับนิสิตที่ได้เหรียญรางวัล การแข่งขันกีฬามหาวิทยาลัยแห่งประทศไทย ครั้งที่ 49 กีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย](images_news/Thumb/ปกข่าว 4_638448138656293983.jpg)
วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2567 ที่ประชุมคณะกรรมการบริหารมหาวิทยาลัยพะเยา ร่วมแสดงความยินดีกับ นางสาวกุลลดา นิลเกษม วิทยาลัยการศึกษา และ นางสาวจิราวรรณ เรียนภาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ในโอกาสที่ได้รับเหรียญทองแดง
กีฬาเปตอง ประเภทหญิงคู่ ในการแข่งขันกีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 49 "นนทรีเกมส์" ในระหว่างวันที่ 27 มกราคม - 5 กุมภาพันธ์ ณ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน