![วิทยาลัยการจัดการ เข้าร่วมเสริมสร้างสุขภาวะภายในองค์กร Project : Good Health Well-Being : BMI Challenge ณ สวนป่าเบญจกิติ กรุงเทพมหานคร วิทยาลัยการจัดการ เข้าร่วมเสริมสร้างสุขภาวะภายในองค์กร Project : Good Health Well-Being : BMI Challenge ณ สวนป่าเบญจกิติ กรุงเทพมหานคร](images_news/Thumb/00 BMI_638493032278297680.png)
วันที่ 20 เมษายน 2567 วิทยาลัยการจัดการ จัดโครงการเสริมสร้างสุขภาวะภายในองค์กร (Project : Good Health Well – Being : BMI Challenge) นำโดย รองศาสตราจารย์ ดร.รักษิต สุทธิพงษ์ รักษาการแทนคณบดีวิทยาลัยการจัดการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร แพรศรี รักษาการแทนรองคณบดีวิทยาลัยการจัดการ พร้อมด้วย คณาจารย์ และบุคลากร ร่วมออกกำลังกายโดยการเต้นแอโรบิค เพื่อส่งเสริมความสามัคคีภายในหน่วยงาน และเสริมสร้างสุขภาวะภายในองค์กร เอื้อต่อการมีความสมดุลที่ดีระหว่างสุขภาพและชีวิตทำงานส่งผลต่อคุณภาพชีวิตการทำงานของบุคลากร ณ สวนรอบบึงน้ำ ของสวนป่าเบญจกิติ (Benchakitti Forest Park) กรุงเทพมหานคร
![🌐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1/16/1f310.png)
Website วิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยพะเยา
![🌐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1/16/1f310.png)
Facebook วิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยพะเยา
![🌐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1/16/1f310.png)
Youtube วิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยพะเยา