![ขอแสดงความยินดีกับ รองศาสตราจารย์ ดร.รักษิต สุทธิพงษ์ ที่ได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง เป็นผู้รักษาการแทนคณบดีวิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยพะเยา ขอแสดงความยินดีกับ รองศาสตราจารย์ ดร.รักษิต สุทธิพงษ์ ที่ได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง เป็นผู้รักษาการแทนคณบดีวิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยพะเยา](images_news/Thumb/หัวข่าว_638092251924421319.png)
วิทยาลัยการศึกษา มหาวิทยาลัยพะเยา ขอแสดงความยินดีกับ รองศาสตราจารย์ ดร.รักษิต สุทธิพงษ์ คณบดีวิทยาลัยการศึกษา ที่ได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง เป็นผู้รักษาการแทนคณบดีวิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยพะเยา อีกตำแหน่งหนึ่ง ตั้งแต่วันที่ 25 ธันวาคม พ.ศ. 2565 ถึงวันที่ 22 มิถุนายน พ.ศ. 2566 สั่ง ณ วันที่ 5 มกราคม พ.ศ. 2566