![มาแบ่งปันความสุขกันเถอะ ในกิจกรรม "เพลินจิต เพลินใจ ปันน้ำใจสู่ชุมชน" CSR "เพลินจิต เพลินใจ ปันน้ำใจสู่ชุมชน" CSR](images_news/Thumb/แปะถุง (1)_638311643532574904.png)
มาแบ่งปันความสุขกันเถอะ
![🥰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tea/1/16/1f970.png)
![💞](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t98/1/16/1f49e.png)
ในกิจกรรม "เพลินจิต เพลินใจ ปันน้ำใจสู่ชุมชน" CSR ที่ทางวิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยพะเยา โดยสโมสรนิสิตวิทยาลัยการจัดการ ได้จัดขึ้นให้กับชุมชน
![🫶🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4/1/16/1faf6_1f3fb.png)
ในปีนี้ ได้ร่วมมือกับ สมาคมศิษย์เก่ามหาวิทยาลัยพะเยา กองทุนรวมสิทธิการเช่าอสังหาริมทรัพย์ ควอลิตี้ เฮ้าส์ (อาคารเวฟ เพลส) สถานีตำรวจนครบาลลุมพินี แบ่งปันสิ่งของที่จำเป็น ฯลฯ ในวันที่ 7 ตุลาคมนี้
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
เราเชื่อว่าการแบ่งปันสิ่งของที่จำเป็น ให้กับพวกเขาทำประโยชน์ได้อีกหลายต่อ สิ่งของที่คนมองว่าเหลือใช้กลับเปลี่ยนแปลงชีวิตผู้คนมากมาย ทั้งยังแฝงด้วยกำลังใจและศรัทธาอันยิ่งใหญ่
ทุกท่าน สามารถมอบสิ่งของได้ที่
ชั้น 8 วิทยาลัยการจัดการ มหาวิทยาลัยพะเยา และชั้น G ใต้บันไดเลื่อน อาคารเวฟ เพลส
หรือติดต่อสอบถามได้ที่เบอร์โทร 095-486-8437